ตารางเรียน
วิทยาลัยเทคนิคขอนแก่น
ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
ระดับชั้น
ปวส. 2
กลุ่ม
สอท.2/3
ประเภทวิชา
อุตสาหกรรม
สาขาวิชา
เทคโนโลยีโทรคมนาคม
สาขางาน
เทคโนโลยีระบบโทรคมนาคม
ที่ปรึกษา
นายอภินันท์ ก้อนมณี
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมงรวม
30000-1303
วิทยาศาสตร์งานไฟฟ้า อิเล็กทรอนิกส์ และการสื่อสาร
2-2-3
4
30000-1601
การพัฒนาสุขภาพ
2-0-2
2
30001-2001
เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการจัดการอาชีพ
2-2-3
4
30119-2002
สายส่งและสายอากาศโทรคมนาคม
2-3-3
5
30119-2005
ระบบโทรศัพท์เคลื่อนที่
2-3-3
5
30119-2007
เทคโนโลยีสื่อสารไมโครเวฟ
2-3-3
5
30105-9001
คณิตศาสตร์ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์
3-0-3
3
30000-2003
กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 3
0-2-0
2
Home-room
Homeroom
0-1-0
1
รวม
15-16-20
31
เปิดภาคเรียนวันจันทร์ที่ 20 พ.ค.2567
ปิดภาคเรียนวันอาทิตย์ที่ 20 ก.ย.2567
วัน
ชั่วโมงที่
กิจกรรม ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ 07:40 - 08:00 น.
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
เวลา
08.00-09.00
09.00-10.00
10.00-11.00
11.00-12.00
พักรับประทานอาหารกลางวัน 12:00 - 13:00 น.
13.00-14.00
14.00-15.00
15.00-16.00
16.00-17.00
17.00-18.00
18.00-19.00
19.00-20.00
20.00-21.00
จันทร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
8611
‹------------------
30119-2002
------------------›
นายบัณฑิต จันทร์พุฒ
อังคาร
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
8611
‹---------
30119-2002
---------›
นายบัณฑิต จันทร์พุฒ
243
‹---------
30000-1601
---------›
นายเรืองศักดิ์ แสวงสุข
332
‹---------
30001-2001
---------›
นางนภาภรณ์ สาผิว
332
‹---------
30001-2001
---------›
นางนภาภรณ์ สาผิว
พุธ
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
8612
‹------------------
30105-9001
------------------›
นายอภินันท์ ก้อนมณี
8612
30119-2007
นายอภินันท์
8612
‹---------
30119-2007
---------›
นายอภินันท์ ก้อนมณี
พฤหัสบดี
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
0
Home-room
นายอภินันท์
8611
‹------------------
30119-2005
------------------›
นายบัณฑิต จันทร์พุฒ
8612
‹---------
30119-2007
---------›
นายอภินันท์ ก้อนมณี
8612
‹---------
30000-2003
---------›
นายอภินันท์ ก้อนมณี
ศุกร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
143
‹----------------------------
30000-1303
----------------------------›
น.ส.วิมลศิลป์ หลงโสกเชือก
8611
‹---------
30119-2005
---------›
นายบัณฑิต จันทร์พุฒ
เสาร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
อาทิตย์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
ลงชื่อ.......................................
(นายบัณฑิต จันทร์พุต)
หัวหน้าแผนกวิชาเทคโนโลยีโทรคมนาคม
ลงชื่อ.......................................
(นายเอกสิทธิ์ ด้วงนิล)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ลงชื่อ.......................................
(ว่าที่ร้อยตรีไชยา ทับวิธร)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
ลงชื่อ.......................................
(นายสิทธิศักดิ์ เพิ่มพูล)
ผู้อำนวยการ
regkktech